• Cảnh báo lừa đảo khi mua hàng
  • Cần xem kỹ mặt hàng mình cần mua.
  • Không mua những sản phẩm giá quá rẻ so với thị trường.
  • Không chuyển khoản thanh toán trước hoặc đặt cọc.
  • Chỉ nên mua hàng trao tay, hạn chế tối đa việc chuyển gửi hàng.
  • Rất nhiều thành viên đã chuyển tiền nhưng đã không nhận được hàng, hoặc là hàng tầu, hàng giả.

DANH NGHIỆP UY TÍN TRONG CỘNG ĐỘNG DOANH NHÂN VCEO

  • Siêu VIP còn trống

    Liên hệ quảng cáo
    0912 677 731
  • Siêu VIP còn trống

    Liên hệ quảng cáo
    0912 677 731
  • Siêu VIP còn trống

    Liên hệ quảng cáo
    0912 677 731
  • Siêu VIP còn trống

    Liên hệ quảng cáo
    0912 677 731
  • Siêu VIP còn trống

    Liên hệ quảng cáo
    0912 677 731
  • Siêu VIP còn trống

    Liên hệ quảng cáo
    0912 677 731

CÁP MẠNG CAT5E UTP MÃ 62195902 AMP CHÍNH HÃNG

Giá: 1 Triệu, 650 Nghìn Đồng

Liên hệ
29/11/2017 - Hà Nội
Hết hạn: 03/12/2017
Mã Tin: 2487568
Đánh dấu tin rao vặt
Giá: 1 Triệu, 650 Nghìn Đồng
Cat5e UTP được Phân phối bởi:
CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC
ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 024. 37759402 – 092.320.5555
Chi Tiết:
Cable AMP Cat 5E 8 Sợi đồng loại xịn tiết diện(0.5mm).
Hàng chính hãng Part number:6-219590-2
Cáp mạng cat5e UTP mã 6-219590-2 AMP (AMP Category 5e UTP Cable (200MHz), 4-Pair, 24AWG, Solid, CM, 305m, White)
Cáp Enhanced Category 5 AMP NETCONNECT thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)
Mô tả:
Cáp xoắn cho truyền thông kỹ thuật số được sử dụng trong xây dựng hệ thống dây điện hệ thống truyền thông môi trường làm việc dẫn đến thiết bị đầu cuối và khung phân phối chuyển giao giữa các giọng nói truyền dẫn dây điện, cũng như các khu dân cư cáp người sử dụng lưu lượng truy cập dẫn đến nhà ga và khung phân phối chuyển giao giữa các hệ thống truyền dẫn bằng giọng nói
Sản phẩm này được áp dụng rộng rãi cho nhiều loại mạng cáp cấu trúc và phương tiện truyền thông truyền tải, chẳng hạn như âm thanh, kỹ thuật số liên lạc, tin nhắn, hình ảnh, video và các tốc độ cao, công suất lớn và an ninh, bảo mật cao tại khu vực môi trường



MySpace Delicious Digg Technorati Twitter Facebook Google

Có thể bạn quan tâm


Thiết bị mạng tại Toàn quốc

Dây nhảy quang 3.0 mét FC SC Single Dây nhảy quang 3.0 mét FC SC Single

Giá: 120 Nghìn Đồng - 16:40 - 19/09/2018

Dây nhảy quang 10 mét LC LC Single Dây nhảy quang 10 mét LC LC Single

Giá: 300 Nghìn Đồng - 16:30 - 19/09/2018

Hạt mạng Sắt AMP chống nhiễu Shielded 8 Position Hạt mạng Sắt AMP chống nhiễu Shielded 8 Position

Giá: 650 Nghìn Đồng - 16:19 - 19/09/2018

Hạt mạng RJ50 RJ48 AMP Đầu bấm mạng 10 PIN CONNECTOR RJ50 Hạt mạng RJ50 RJ48 AMP Đầu bấm mạng 10 PIN CONNECTOR RJ50

Giá: Thỏa thuận - 16:08 - 19/09/2018

Hạt mạng RJ45 Cat5e vỏ xi măng Hạt mạng RJ45 Cat5e vỏ xi măng

Giá: 150 Nghìn Đồng - 14:31 - 19/09/2018

Hạt Mạng AMP MP6ASB1 621119813 Modular Plug Hạt Mạng AMP MP6ASB1 621119813 Modular Plug

Giá: 2 Triệu, 90 Nghìn Đồng /hộp - 14:29 - 19/09/2018

Đầu bấm hạt mạng 2 mảnh RJ45 Cat6/ Cat5 mã 55585302 Đầu bấm hạt mạng 2 mảnh RJ45 Cat6/ Cat5 mã 55585302

Giá: 750 Nghìn Đồng - 14:18 - 19/09/2018

Dây nhảy quang OM3 Multimode LCLC Duplex Dây nhảy quang OM3 Multimode LCLC Duplex

Giá: 120 Nghìn Đồng /sợi - 14:16 - 19/09/2018

Dây nhảy quang 5.0 mét LC LC Single Dây nhảy quang 5.0 mét LC LC Single

Giá: 150 Nghìn Đồng - 14:10 - 19/09/2018

Cáp điện thoại 10 đôi 10x2x0,5 Z43/M3/VINACAP Cáp điện thoại 10 đôi 10x2x0,5 Z43/M3/VINACAP

Giá: Thỏa thuận - 09:02 - 18/09/2018