Kìm mạng cat6a cat7a SHIPUCO rj11 rj12 rj45


850 Nghìn Đồng

GỌI NGAY

MySpace Delicious Digg Technorati Twitter Facebook Google

annamluong

Giap Thị Lương
160 Phố Chùa Láng
Xem trang cá nhân
  • Mã tin: 2485820
  • Tổng tin: 45
  • Người liên hệ: GIAP LƯƠNG
  • Email:
  • Điện thoại:
  • Cập nhật: 08:52 - 03/01/2018
  • Ngày đăng: 16:20 - 11/10/2017
  • Hết hạn: 16:20 - 11/01/2018
CHI TIẾT
KÌM BẤM MẠNG CAT6A/CAT7 SHIPUCO RJ11-RJ12-RJ45 Giá 850.000 VNĐ Kìm bấm mạng Cat6A/Cat7 được Phân phối bởi: Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAM NETWOOK - TOOL – CABLE Chi tiết tại : http://phukienmang.vn/ ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 0243.775.9402 - 0918.354.183 – 0972.066.283 (zalo) Gmail: luongannam2016@gmail.com Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng Giao hàng toàn quốc Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0972.066.283 =============================================================== CAT7 SHIPUCO2 CAT7 SHIPUCO3 Thông tin chi tiết Kìm bấm Cat7 Shipuco bấm Cat3/cat5/cat6/cat6A/cat7 Hàng chính hãng Shipuco Được thiết kế đa năng hoàn hảo bấm được tất cả các đầu mạng từ cat3,cat5, cat6, cat6A, cat7- RJ11RJ12,R45,đặc biệt tất cả trong một , rất tiện lợi cho kỹ thuật làm mạng mà không phải mang vác đủ thứ đồ nghề lỉnh kỉnh khác , hiệu quả, kinh tế tiết kiệm tốt đa chi phí ./ Thiết kế đặc biệt rất chẵc chắn, nhỏ gọn trong lòng tay bấm cáp rất nhẹ nhàng, độ chính xác cao Hàng mới lạ, đặc biệt là có công tắc chốt khóa khi sử dụng Nhập khẩu trực tiếp bởi Công ty AnNam CAT7 SHIPUCO1

TIN CỦA NGƯỜI ĐĂNG
Dây nhảy quang 3.0 mét SC SC Multimode
Hà Nội
Dây nhảy quang 3.0 mét SC SC Multimode

150 Nghìn Đồng
/sợi

Cáp mạng TEKRONE Cat5e Copper Outdoor
Hà Nội
Cáp mạng TEKRONE Cat5e Copper Outdoor

2 Triệu, 600 Nghìn Đồng

Cáp mạng TEKRONE Cat5e ngoài trời
Hà Nội
Cáp mạng TEKRONE Cat5e ngoài trời

2 Triệu, 600 Nghìn Đồng

Máy test cáp đa năng NF8601 POE
Hà Nội
Máy test cáp đa năng NF8601 POE

3 Triệu, 300 Nghìn Đồng
/sợi

TIN CÙNG DANH MỤC
Cáp mạng TEKRONE Cat5e FTP Copper Outdoor
Hà Nội
Cáp mạng TEKRONE Cat5e FTP Copper Outdoor

2 Triệu, 600 Nghìn Đồng

Máy dò dây test mạng NF801R
Hà Nội
Bộ WallPlate 1 cổng âm sàn HDMI
Hà Nội
Máy test mạng POE NF468PT
Hà Nội
Dây nhảy quang 3.0 mét LC SC Multimode
Hà Nội
Kìm bấm mạng Dintek AZ47533
Hà Nội
Kìm mạng HTL2182R
Hà Nội
Kìm mạng HTL2182R

Thỏa thuận

Cáp mạng TEKRONE Cat5e CCA Outdoor sẵn hàng
Hà Nội
Máy test cáp đa năng NF8601 POE sẵn hàng
Hà Nội
Máy test cáp đa năng NF8601 POE sẵn hàng

3 Triệu, 300 Nghìn Đồng

Dây nhảy quang 10 mét LC LC Single
Hà Nội