Máy Hút Ẩm Công Nghiệp FujiE HM6105EB
  • 0 Bình luận
  • Khu vực: Đà Nẵng
Giá: 19,620,000 / máy
  • Chia sẻ:
  • google-plus
  • messenger
  • pinterest
Thông tin chi tiết
Danh mụcMáy lọc, điều hòa không khí
Lượt xem427
Ngày đăng08/02/2023 01:15
Ngày cập nhật08/02/2023 01:15
Khu vựcĐà Nẵng
Bình luận0
Tên đăng nhậpvinmaxhanoi
Tên người bánBùi Thị Huyền
Emailvinmaxhuyen@gmail.com
Điện thoại 0985333261
Mô tả
Máy hút ẩm công nghiệp FujiE HM-6105EB có công suất hút ẩm 105lit/ngày (ở điều kiện 30oC, 80%) phù hợp các xưởng sản xuất công nghiệp, nhà máy, văn phòng lớn… sử dụng nguồn điện 220V ~ 50Hz, công suất tối đa 1480W.
CÔNG DỤNG:
Kích thước máy hút ẩm FujiE HM6105EB
ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI:
– Sản phẩm có chế độ hẹn giờ.
Máy hút ẩm và ứng dụng
TIÊU CHUẨN CHẤT LƯỢNG:
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG MÁY HÚT ẨM AN TOÀN, HIỆU QUẢ:
– Máy hút ẩm nên để cách tường khoảng 30cm.
Máy hút ẩm sử dụng trong nhà xưởng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Công suất hút ẩm 105 lít/ngày, dễ di động, tính thẩm mỹ cao, đặt trong phòng
Một số ứng dụng tiêu biểu:
+ Phòng thí nghiệm, phòng máy tính, phòng tổng đài,…
Phòng sản xuất bánh kẹo, dược phẩm, điện tử,…
Đặc điểm:
Không sử dụng CFC
Bảng điều khiển điện tử
Thanh lọc không khí Active Carbon Filter
Điều chỉnh tốc độ quạt hai chế độ điều chỉnh cao thấp
Vận hành tự động hoàn toàn
Tự động xả nước
Đèn báo hiệu nước đầy
Di chuyển dễ dàng nhờ bánh xe
Có thể xả nước liên tục
Lọc khí bằng nylon (Rửa được)
Thông số kỹ thuật chi tiết:
Công suất hút ẩm : 105 lít /24 giờ (ở điều kiện 30oC, 80%)
Bảo vệ thiết bị nén khí
Power Supply 220V - 240V - 50Hz
Môi chất: R410a/R22
Áp suất hút tối đa: 2.5MPa
Áp suất xả tối đa: 4.5MPa
Công suất định mức: 1160W
Công suất tối đa yêu cầu: 1480W
Môi trường Nhiệt độ: 5 - 35oC
Không khí lưu hành 700m3 / h.
Thoát nước liên tục qua ống dẫn
Kích thước máy: Chiều rộng x sâu x cao (540mm x 410 mm x 990 mm)
Kích thước bao bì: Chiều rộng x sâu x cao (610mm x 490 mm x 1100 mm)
Trọng lượng sản phẩm: 47 kg
Trọng lượng cả bao bì: 52 kg
Độ ồn: 56dB
=============================================
Sự hài lòng của quý khách là thành công của chúng tôi
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VINMAX
(CÔNG TY CỔ PHẦN OSHIMA VIỆT NAM )
VP Hà Nội :258 Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
VP HCM :SỐ 96 Đường 5A Bình Hưng Hòa, Bình Tân