Cáp Mạng Alantek Cat 6 4Pair FTP 30160F8LG03GY
  • 0 Bình luận
  • Khu vực: Hà Nội
Giá: 3,520,000 / cuộn
  • Chia sẻ:
  • google-plus
  • messenger
  • pinterest
Thông tin chi tiết
Danh mụcSản phẩm công nghiệp
Lượt xem298
Ngày đăng09/12/2019 11:39
Ngày cập nhật09/12/2019 11:39
Khu vựcHà Nội
Bình luận0
Tên đăng nhậpntanh.vtx
Tên người bánTuấn Anh
Emailntanh.vtx@gmail.com
Điện thoại 0964235145
Mô tả
Cáp mạng Alantek Cat 6 4-Pair FTP chính hãng
Cấu tạo dây cáp mạng Cat 6 4-Pair FTP 301-60F8LG-03GY
Thông số kỹ thuật
Lớp lá chống nhiễu bao bọc 4 cặp dây
Cáp có cấu trúc 4 cặp dây xoắn đôi, lõi đồng đặc 23AWG (0.5mm)
Lõi nhựa chữ thập phân tách 4 cặp dây, lớp vỏ nhựa bảo vệ.
Vỏ nhựa PVC tiêu chuẩn (cấp CM ) hoặc PVC kiểu chống cháy (FR-PVC- cấp CMR).
Các tiêu chuẩn đáp ứng bao gồm: TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D
Băng thông hỗ trợ lên tới 200 MHz.
Độ dày lõi tiêu chuẩn 24 AWG, solid, không có lớp vỏ bọc chống nhiễu.
Điện dung: 5.6 nF/100m.
Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 200 MHz.
Điện trở dây dẫn: 9.38 ohms max/100m.
Điện áp : 300VAC hoặc VDC.
Độ trễ truyền: 538 ns/100 m max. @ 100 MHz.
Độ uốn cong: (4 X đường kính cáp) ≈ 1″.
Đóng gói : Dạng rulo mỗi cuộn 1000 feet tương đương 305m
Dây dẫn: Dây lõi đồng dạng cứng – solid, đường kính lõi đồng 23 AWG.
Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in.
Vỏ bọc: 0.015in (Þ.230), PVC.
Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C.