Cáp mạng Alantek Cat5e UTP 4 pair 30110008E03GY
  • 0 Bình luận
  • Khu vực: Hà Nội
Giá: 1,800,000 / cuộn
  • Chia sẻ:
  • google-plus
  • messenger
  • pinterest
Thông tin chi tiết
Danh mụcSản phẩm công nghiệp
Lượt xem114
Ngày đăng07/12/2019 10:47
Ngày cập nhật07/12/2019 10:47
Khu vựcHà Nội
Bình luận0
Tên đăng nhậpntanh.vtx
Tên người bánTuấn Anh
Emailntanh.vtx@gmail.com
Điện thoại 0964235145
Mô tả
Cáp mạng Alantek Cat5e UTP 4 pair 301-10008E-03GY chính hãng
Cấu tạo dây cáp mạng Alantek Cat5e UTP 4 pair 301-10008E-03GY
Thông số kỹ thuật
Cáp có cấu trúc 4 cặp dây xoắn đôi, lõi đồng đặc 24AWG (0.5mm)
Vỏ nhựa PVC chống cháy màu trắng
Các tiêu chuẩn đáp ứng bao gồm: TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D
Băng thông hỗ trợ lên tới 200 MHz.
Độ dày lõi tiêu chuẩn 24 AWG, solid, không có lớp vỏ bọc chống nhiễu.
Điện dung: 5.6 nF/100m.
Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 200 MHz.
Điện trở dây dẫn: 9.38 ohms max/100m.
Điện áp : 300VAC hoặc VDC.
Độ trễ truyền: 538 ns/100 m max. @ 100 MHz.
Độ uốn cong: (4 X đường kính cáp) ≈ 1″.
Đóng gói : Dạng rulo mỗi cuộn 1000 feet tương đương 305m
Dây dẫn: Dây lõi đồng dạng cứng – solid, đường kính lõi đồng 24 AWG.
Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in.
Vỏ bọc: 0.015in (Þ.230), PVC.
Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C.