Dây nhảy quang 3.0 mét LC SC Multimode


120 Nghìn Đồng

GỌI NGAY

MySpace Delicious Digg Technorati Twitter Facebook Google

binlya

BIN LY A
363 Nguyễn Khang
Xem trang cá nhân
  • Mã tin: 2534164
  • Tổng tin: 57
  • Người liên hệ: Lương
  • Email:
  • Điện thoại:
  • Cập nhật: 11:53 - 10/01/2019
  • Ngày đăng: 14:26 - 29/10/2018
  • Hết hạn: 14:26 - 29/01/2019
CHI TIẾT
DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – SC MULTI-MODE Giá 120.000 VNĐ AnNamtelecom_network! add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội web:http://annamtelecom.com http://linhkienmang.vn Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo) Gmail: annamtelecom363@gmail.com Chi Tiết: Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode (LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord) Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode chiều dài 3.0 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác. Dây nhảy quang SC-LC là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay. Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm: · Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật · Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps -Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-LC -Ứng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m……. AnNamtelecom_network! add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội web:http://annamtelecom.com http://linhkienmang.vn Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo) Gmail: annamtelecom363@gmail.com Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng Giao hàng toàn quốc Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0972066283 ===============================================================

TIN CỦA NGƯỜI ĐĂNG
Mặt WallPlate AMP hình vuông
Hà Nội
Máy đo độ dài cáp NF8601w
Hà Nội
Máy đo độ dài cáp NF8601w

3 Triệu, 300 Nghìn Đồng

Hàng chính hãng Talon model TL2810R
Hà Nội
Tool nhấn mạng AMP P/N 3468591
Hà Nội
Máy đo độ dài cáp NF8601
Hà Nội
Máy đo độ dài cáp NF8601

3 Triệu, 300 Nghìn Đồng

Dây nhảy Patch cord cat6 5 feet (1.5m)
Hà Nội
Dây nhảy Patch cord Cat5e 10 feet
Hà Nội
Dây nhảy Patch cord Cat5e 7 feet
Hà Nội
Kìm nhấn nhân mạng TL5088R
Hà Nội
Kìm nhấn nhân mạng TL5088R

1 Triệu, 450 Nghìn Đồng

TIN CÙNG DANH MỤC
Kìm nhấn nhân mạng mã TL5088R hãng Talon
Hà Nội
Kìm nhấn nhân mạng mã TL5088R hãng Talon

1 Triệu, 400 Nghìn Đồng
/chiếc

Kìm mạng đa năng HT022 tích hợp vừa bấm vừa test
Hà Nội
Cáp mạng Cat6 UTP COMMSCOPE PN 14272546
Hà Nội
Cáp mạng Cat6 UTP COMMSCOPE PN 14272546

2 Triệu Đồng
/thùng

Hạt mạng RJ45 Cat6 Commscope/ AMP mã 55547203
Hà Nội
Dây nhảy Patch Cord Commscope Cat6 2.1m mã 18592477
Hà Nội
Cáp mạng Cat5e UTP COMMSCOPE mã PN 62195902
Hà Nội
Cáp mạng Cat5e UTP COMMSCOPE mã PN 62195902

1 Triệu, 450 Nghìn Đồng
/thùng

Máy Test mạng đa năng NF8601W hãng Noyafa
Hà Nội
Máy Test mạng đa năng NF8601W hãng Noyafa

3 Triệu, 200 Nghìn Đồng
/bộ

Cáp mạng COMMSCOPE Cat6A FTP PN 18592182
Hà Nội
Cáp mạng COMMSCOPE Cat6A FTP PN 18592182

2 Triệu, 600 Nghìn Đồng
/thùng

KÌM NHẤN NHÂN MẠNG TL5088R hàng Talon
Hà Nội
KÌM NHẤN NHÂN MẠNG TL5088R hàng Talon

1 Triệu, 400 Nghìn Đồng
/chiếc

Nhân điện thoại RJ11 Cat3 AMP mã 13751921
Hà Nội
Thanh đấu nối Patch panel 24 port CAT6 COMMSCOPE P/N 13750142
Hà Nội
Bút soi quang NF903 chính hãng Noyafa
Hà Nội
Bút soi quang NF903 chính hãng Noyafa

1 Triệu, 300 Nghìn Đồng

Bộ dụng cụ làm mạng SPC0125/01 hãng SHIPUCO
Hà Nội
Máy test cáp đa năng NF8601 POE hãng Noyafa
Hà Nội
Máy test cáp đa năng NF8601 POE hãng Noyafa

3 Triệu, 300 Nghìn Đồng
/bộ