Dây nhảy quang 3.0 mét SC SC Multimode


150 Nghìn Đồng /sợi

GỌI NGAY

MySpace Delicious Digg Technorati Twitter Facebook Google

annamluong

Giap Thị Lương
363 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội
Xem trang cá nhân
  • Mã tin: 2534160
  • Tổng tin: 73
  • Người liên hệ: Lương
  • Email:
  • Điện thoại:
  • Cập nhật: 16:12 - 19/01/2019
  • Ngày đăng: 14:20 - 29/10/2018
  • Hết hạn: 14:20 - 29/01/2019
CHI TIẾT
DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT SC – SC MULTI-MODE Giá 150.000 VNĐ AnNamtelecom_network! add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội web:http://annamtelecom.com http://linhkienmang.vn Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo) Gmail: annamtelecom363@gmail.com Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Mutimode Sc-Sc Loại: SC/APC — SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Đầu kết nối: SC/SC Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB Bước sóng: 800~1000nm Độ uốn cong: R ≥ 3cm Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm Lực nghiền nát: ≤550N/cm Dây nhảy quang Multi-mode SC-SC Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns Vỏ: PVC (OFNR-rated) Màu vỏ: màu da cam Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng Ứng dụng dây nhảy quang Multimode Dây nhảy quang Multimode SC-SC được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH… Dây nhảy quang Multimode mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode AnNamtelecom_network! add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội web:http://annamtelecom.com http://linhkienmang.vn Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo) Gmail: annamtelecom363@gmail.com Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng Giao hàng toàn quốc Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0972066283 ===============================================================

TIN CỦA NGƯỜI ĐĂNG
Máy đo độ dài cáp NF8601
Hà Nội
Máy đo độ dài cáp NF8601

3 Triệu, 300 Nghìn Đồng

Bộ dụng cụ làm mạng TE302, TEKRONE
Hà Nội
Bộ dụng cụ làm mạng TE302, TEKRONE

2 Triệu, 650 Nghìn Đồng

Bộ kìm chuyên dung HD652
Hà Nội
Bộ kìm chuyên dung HD652

1 Triệu, 450 Nghìn Đồng

Hộp kìm mạng HD656 Chuyên bấm Cat5 Cat6
Hà Nội
Hộp kìm mạng HD656 Chuyên bấm Cat5 Cat6

3 Triệu, 860 Nghìn Đồng

Kìm mạng Talon TL8086R chính hãng
Hà Nội
Kìm mạng Talon TL8086R chính hãng

1 Triệu, 450 Nghìn Đồng

Hàng chính hãng Talon model TL2810R
Hà Nội
Hàng chính hãng Talon model TL2810R

2 Triệu, 650 Nghìn Đồng

Hộp Kìm mạng Cat6 2810R, TEKRONE
Hà Nội
Bộ dụng cụ làm mạng TaLon TLK4015
Hà Nội
Bộ dụng cụ làm mạng TaLon TLK4015

1 Triệu, 650 Nghìn Đồng

Máy test mạng NF868 Noyafa
Hà Nội
Máy test mạng NF868 Noyafa

2 Triệu, 450 Nghìn Đồng

TIN CÙNG DANH MỤC
Bộ dụng cụ làm mạng SPC0125/02 hãng SHIPUCO
Hà Nội
Máy Test mạng đa năng NF308 hãng NoyaFa
Hà Nội
Máy Test mạng đa năng NF308 hãng NoyaFa

1 Triệu, 500 Nghìn Đồng

Bộ dụng cụ làm mạng SPC0125/01 hãng SHIPUCO
Hà Nội
Bút soi quang NF903 chính hãng Noyafa
Hà Nội
Bút soi quang NF903 chính hãng Noyafa

1 Triệu, 300 Nghìn Đồng

Cáp mạng Cat5e UTP COMMSCOPE mã PN 62195902
Hà Nội
Cáp mạng Cat5e UTP COMMSCOPE mã PN 62195902

1 Triệu, 450 Nghìn Đồng
/thùng

Thanh đấu nối Patch panel 24 port CAT6 COMMSCOPE P/N 13750142
Hà Nội
Máy Test mạng đa năng NF8601W hãng Noyafa
Hà Nội
Máy Test mạng đa năng NF8601W hãng Noyafa

3 Triệu, 200 Nghìn Đồng
/bộ

KÌM NHẤN NHÂN MẠNG TL5088R hàng Talon
Hà Nội
KÌM NHẤN NHÂN MẠNG TL5088R hàng Talon

1 Triệu, 400 Nghìn Đồng
/chiếc

Máy Test mạng đa năng NF308
Hà Nội
Máy Test mạng đa năng NF308

1 Triệu, 500 Nghìn Đồng
/bộ

Máy test mạng NF868 Noyafa
Hà Nội
Máy test mạng NF868 Noyafa

2 Triệu, 450 Nghìn Đồng

Máy test cáp mạng đa năng chính hãng Noyafa NF308
Hà Nội
Thanh quản Lý cáp ngang
Hà Nội
Thanh quản Lý cáp ngang

200 Nghìn Đồng

Cat6 Patchcord, SL, Blu, Transparent, 33 Ft
Hà Nội