Dây nhảy quang 3.0 mét SC SC Multimode


150 Nghìn Đồng /sợi

GỌI NGAY

MySpace Delicious Digg Technorati Twitter Facebook Google

annamluong

Giap Thị Lương
160 Phố Chùa Láng
Xem trang cá nhân
  • Mã tin: 2534160
  • Tổng tin: 53
  • Người liên hệ: Lương
  • Email:
  • Điện thoại:
  • Cập nhật: 16:12 - 19/01/2019
  • Ngày đăng: 14:20 - 29/10/2018
  • Hết hạn: 14:20 - 29/01/2019
CHI TIẾT
DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT SC – SC MULTI-MODE Giá 150.000 VNĐ AnNamtelecom_network! add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội web:http://annamtelecom.com http://linhkienmang.vn Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo) Gmail: annamtelecom363@gmail.com Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Mutimode Sc-Sc Loại: SC/APC — SC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Đầu kết nối: SC/SC Kiểu sợi quang: đơn mode, đa mode Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB Bước sóng: 800~1000nm Độ uốn cong: R ≥ 3cm Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm Lực nghiền nát: ≤550N/cm Dây nhảy quang Multi-mode SC-SC Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns Vỏ: PVC (OFNR-rated) Màu vỏ: màu da cam Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng Ứng dụng dây nhảy quang Multimode Dây nhảy quang Multimode SC-SC được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH… Dây nhảy quang Multimode mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode AnNamtelecom_network! add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội web:http://annamtelecom.com http://linhkienmang.vn Tell: Lương : 0918354183– 0972066283(zalo) Gmail: annamtelecom363@gmail.com Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng Giao hàng toàn quốc Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 0972066283 ===============================================================

TIN CỦA NGƯỜI ĐĂNG
Dao cắt sợi quang FC6S, Hãng SUMITOMO
Hà Nội
Dây nhảy quang 3.0 mét SC SC Multimode
Hà Nội
Dây nhảy quang 3.0 mét SC SC Multimode

150 Nghìn Đồng
/sợi

Máy test cáp đa năng NF8601 POE
Hà Nội
Máy test cáp đa năng NF8601 POE

3 Triệu, 300 Nghìn Đồng
/sợi

Cáp mạng TEKRONE Cat5e ngoài trời
Hà Nội
Cáp mạng TEKRONE Cat5e ngoài trời

2 Triệu, 600 Nghìn Đồng

TIN CÙNG DANH MỤC
Cáp mạng Cat7 SSTP bọc bạc, lưới thép chống nhiễu
Hà Nội
Máy test cáp đa năng NF8601 POE, chính hãng NoYaFa
Hà Nội
Máy test cáp đa năng NF8601 POE, chính hãng NoYaFa

3 Triệu, 300 Nghìn Đồng
/bộ

Bộ hộp hạt mạng chụp Rj45 Cat6A chống nhiễu
Hà Nội
Bộ hộp hạt mạng chụp Rj45 Cat6A chống nhiễu

2 Triệu, 100 Nghìn Đồng
/bộ

Máy Test mạng đa năng NF308 hãng Noyafa
Hà Nội
Máy Test mạng đa năng NF308 hãng Noyafa

1 Triệu, 500 Nghìn Đồng
/bộ

Hạt mạng RJ45 Cat6 Commscope/ AMP mã 55547203
Hà Nội
Cáp mạng Cat6e FTP mã 0905 nhôm bọc bạc chống nhiễu
Hà Nội
Cáp mạng COMMSCOPE Cat6A FTP PN 18592182
Hà Nội
Cáp mạng COMMSCOPE Cat6A FTP PN 18592182

2 Nghìn, 500 Đồng
/thùng

Máy test, dò cáp mạng NF801R chính hãng NoYaFa
Hà Nội
Patch Cord Commscope Cat6 1.5m mã 18592475
Hà Nội
Bộ dụng cụ làm mạng TENETLINK K507
Hà Nội
Máy test mạng NF308 chính hãng NoYaFa có sẵn hàng tại Annam
Hà Nội
Cáp mạng Cat6 UTP COMMSCOPE PN 14272546
Hà Nội
Cáp mạng Cat6 UTP COMMSCOPE PN 14272546

2 Triệu, 100 Nghìn Đồng

Hạt mạng Cat7 Cat6A chống nhiễu FTP
Hà Nội
Hạt mạng Cat7 Cat6A chống nhiễu FTP

2 Triệu, 100 Nghìn Đồng

Bộ dụng cụ làm Mạng TENETLINK K507
Hà Nội
Bộ dụng cụ làm Mạng TENETLINK K507

4 Triệu, 500 Nghìn Đồng

Bộ dụng cụ làm quang TENETLINK F506
Hà Nội
Cáp mạng TEKRONE Cat5e FTP Copper Outdoor
Hà Nội
Cáp mạng TEKRONE Cat5e FTP Copper Outdoor

2 Triệu, 600 Nghìn Đồng

Cáp mạng TEKRONE PLATINUM CAT6 SFTP
Hà Nội
Cáp mạng TEKRONE PLATINUM CAT6 SFTP

4 Triệu, 100 Nghìn Đồng